Máy phát điện kofo 40kva
Máy phát điện KOFO 40kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ KOFO bền bỉ, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: KOFO 40kVA
Công suất định mức: 40kVA
Công suất dự phòng: 44kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 380/220V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, công trình xây dựng, cửa hàng, văn phòng, nhà hàng và các hệ thống điện dự phòng.
Máy phát điện Kofo 50kVA là dòng máy phát điện diesel 3 pha, được sử dụng phổ biến cho nhà xưởng nhỏ, công trình xây dựng, khách sạn, văn phòng, trang trại và hệ thống điện dự phòng. Máy sử dụng động cơ Kofo mạnh mẽ, tiết kiệm nhiên liệu, vận hành ổn định và bền bỉ trong thời gian dài.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục | 50 kVA / 40 kW |
| Công suất dự phòng | 55 kVA / 44 kW |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện áp | 400 / 230 V |
| Dòng điện | 72 A |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 9 – 10 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 100 lít |
| Độ ồn (7m) | 68 – 72 dB(A) |
| Kích thước (D x R x C) | 2000 x 850 x 1100 mm |
| Trọng lượng | ≈ 950 kg |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Kofo |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Số xi lanh | 4 xi lanh |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| ĐẦU PHÁT | |
| Hãng đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Kofo |
| Loại | Không chổi than |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| BẢNG ĐIỀU KHIỂN | |
| Tùy chọn Deepsea / Datakom / ComAp Hiển thị đầy đủ điện áp, dòng điện, tần số, công suất, áp suất dầu, nhiệt độ nước, số giờ vận hành. Có chức năng bảo vệ quá tải, quá áp, thấp áp, nhiệt độ cao và áp suất dầu thấp. |
|
| VỎ CHỐNG ỒN | |
| Khung bệ thép chịu lực cao, chống rung tốt. Vỏ chống ồn sơn tĩnh điện, mút cách âm dày, đạt tiêu chuẩn giảm ồn khi vận hành. |
|
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333