Máy phát điện Isuzu 150kva
Máy phát điện Isuzu 150kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Isuzu (Nhật Bản), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: ISZ-150T
Công suất định mức: 150kVA
Công suất dự phòng: ~165kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, công trình xây dựng, khách sạn, tòa nhà văn phòng và các hệ thống điện dự phòng quy mô vừa.
Máy phát điện Isuzu 150kVA là dòng máy phát điện công nghiệp 3 pha chạy dầu diesel, động cơ Isuzu Nhật Bản mạnh mẽ và bền bỉ, phù hợp sử dụng cho nhà máy, xưởng sản xuất, khu công nghiệp, tòa nhà, bệnh viện, siêu thị và các ứng dụng yêu cầu nguồn điện lớn. Máy được trang bị thùng chống ồn đồng bộ, vận hành ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (kVA / kW) | 150 / 120 |
| Công suất dự phòng (kVA / kW) | 165 / 132 |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Tần số (Hz) | 50 |
| Điện áp (V) | 230/400 |
| Dòng điện định mức (A) | ≈ 216 A |
| Cổng kết nối ATS | Có |
| Ắc quy | 24V DC |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | ≈ 250 |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ≈ 20 – 25 lít/giờ |
| Thời gian chạy liên tục | ≈ 8 – 12 giờ |
| Độ ồn (7m) | ≤ 75 dB(A) (với vỏ chống ồn) |
| Trọng lượng toàn bộ (kg) | ≈ 2500 – 3200 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | ≈ 3300 x 1600 x 1200 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Isuzu |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, phun nhiên liệu trực tiếp, tăng áp |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Dung tích xi lanh (cc) | ≈ 2770 |
| Điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| Dung tích dầu bôi trơn (L) | ≈ 15 |
| ĐẦU PHÁT | |
| Model đầu phát | Brushless – AVR |
| Loại | Xoay chiều 3 pha không chổi than |
| Công suất liên tục (kW) | 120 |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN & CẢNH BÁO | |
| Bảng điều khiển | Smartgen / Deepsea / ComAp (tùy chọn) |
| Hiển thị đầy đủ: điện áp, dòng điện, tần số, mức nhiên liệu, số giờ vận hành, cảnh báo lỗi. | |
| Tự động dừng máy khi: quá tải, áp suất dầu thấp, nhiệt độ nước cao, điện áp/ tần số bất thường. | |
| VỎ CHỐNG ỒN | |
| Vỏ chống ồn | Thép tấm dày, chịu lực |
| Sơn phủ | Sơn tĩnh điện chống oxy hóa |
| Cách âm | Lớp mút tiêu âm giảm ồn hiệu quả |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333