Máy phát điện Hyundai 2500KVA
Máy phát điện Hyundai 2500kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: HDG-2500T
Công suất dự phòng: 2750kVA – sử dụng cho công nghiệp quy mô lớn, nhà máy, khu công nghiệp;
Đặc điểm: Động cơ Hyundai (Hàn Quốc), vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 2500kVA
| Hãng sản xuất | Hyundai (Hàn Quốc) |
| Công suất liên tục | 2273 KVA / 1818 kW |
| Công suất dự phòng | 2500 KVA / 2000 kW |
| Điện áp | 400/230V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Động cơ | Hyundai Diesel |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Bình nhiên liệu | Tích hợp bệ máy |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | Khoảng 480 – 520 lít/giờ |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Bộ điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Vỏ chống ồn | Tùy chọn (Canopy) |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333