Máy phát điện Doosan 95kva
Máy phát điện Doosan 95kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 95kVA
Công suất định mức: 95kVA
Công suất dự phòng: ~105kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, văn phòng, khách sạn, công trình xây dựng và các hệ thống điện dự phòng vừa và nhỏ.
| Công suất liên tục | 86 kVA / 69 kW |
| Công suất dự phòng | 95 kVA / 76 kW |
| Hãng động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan D1146 |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu động cơ | Diesel, tăng áp |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện | ~144 A |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V DC |
| Dung tích bình nhiên liệu | ~160 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~18 – 20 lít/giờ |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | 2300 x 900 x 1400 mm |
| Trọng lượng | ~1500 kg |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Bảng điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Xuất xứ | Động cơ Doosan nhập khẩu |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333