Máy phát điện Deutz 220KVA
Máy phát điện Deutz 220kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: DTG-220T
Công suất dự phòng: 220kVA – sử dụng cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Deutz (Đức), vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 200kVA
| Công suất liên tục | 200 KVA / 160 KW |
| Công suất dự phòng | 220 KVA / 176 KW |
| Thương hiệu động cơ | Deutz (Đức) |
| Model động cơ | Deutz TCD Series |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50Hz |
| Pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (hoặc tương đương) |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ≈ 38 – 40 lít/giờ |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 3200 x 1200 x 1800 mm |
| Trọng lượng | ≈ 2200 – 2400 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333