Máy phát điện Cummins 30KVA
Máy phát điện Cummins 30kVA (24kW) 3 pha chạy dầu diesel dự phòng cho công nghiệp, dân dụng;
Vỏ chống ồn đồng bộ; Nhập khẩu nguyên chiếc; Tiết kiệm nhiên liệu
Model:
Công suất: Máy phát điện 30kVA
| Công suất liên tục | 30kVA |
| Công suất dự phòng | 33kVA |
| Số pha | 3 |
| Điện áp/ Tần số | 220/380V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 Vòng/phút |
| Dòng điện | 45A |
| Tiêu hao nhiên liệu tải | 7.9L/h |
| Độ ồn | 70±3dB(A) @7m |
| Kích thước (LxWxH) | 2280x1000x1449mm |
| Bình nhiên liệu | 50L |
| Trọng lượng | 1200kg |
| Động cơ của máy phát điện Cummins 30kVA | |
| Model | |
| Xuất xứ | Mỹ được liên doanh sản xuất tại Trung Quốc |
| Hãng động cơ | Cummins |
| Số xi lanh | 4L |
| Tỉ số nén | 17.3:1 |
| Công suất liên tục | 40kW |
| Điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| Dung tích nước làm mát | 7.2L |
| Dung tích nhớt | 10.9L |
| Dung tích xi lanh | 3.9L |
| Hành trình pit tong | 102×120mm |
| Đầu phát của máy phát điện Cummins 30kVA | |
| Hãng sản xuất | Stamford/ Mecc Alte/ Leroysomer/ Benzen Power |
| Công suất liên tục | 40kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP 23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 cực |
| Bảng điều khiển của máy phát điện Cummins 30kVA | |
| Tùy chọn: Deepsea/ Datakom/ ComAp | |
| Màn hình điểu khiển LCD dễ sử dụng và thân thiện với người dùng. | |
| Hiển thị đầy đủ thông số của máy phát điện. | |
| Có chế độ bảo vệ dừng khẩn cấp | |
| Cảnh báo: tốc độ động cơ, quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ động cơ, … | |
| Khung bệ, vỏ chống ồn | |
| Hệ thống khung bệ dày chịu lực tốt, không bị rung lắc khi vận hành | |
| Các góc có bố trí cao su kỹ thuật giảm giật. | |
| Lớp mút cách âm dầy đảm bảo cách âm tuyệt đối | |
| Vỏ chống ồn đạt các tiêu chuẩn quốc tế về giảm thanh | |
| Bề mặt phủ hóa chất và sơn tĩnh điện chống oxy hóa. | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333