Máy phát điện Cummins 160KVA
Máy phát điện Cummins 160kVA 3 pha chạy dầu diesel
Máy phát điện Cummins 160kVA sử dụng động cơ Cummins chính hãng, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, sơn tĩnh điện, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu và độ bền cao.
Model: C160D5
Công suất định mức: 160kVA
Công suất dự phòng: 176kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 380/220V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, xưởng sản xuất, tòa nhà, khách sạn, bệnh viện và công trình công nghiệp.
Máy phát điện Cummins 160KVA là dòng máy phát điện công nghiệp sử dụng động cơ Cummins chính hãng, nổi tiếng toàn cầu về độ bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu và khả năng vận hành ổn định liên tục. Máy được lắp ráp đồng bộ, trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, phù hợp sử dụng cho nhà xưởng, khách sạn, bệnh viện, trung tâm thương mại, tòa nhà và các công trình quy mô lớn.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (Prime) | 160 KVA / 128 kW |
| Công suất dự phòng (Standby) | 176 KVA / 140.8 kW |
| Tần số (Hz) | 50 |
| Điện áp (V) | 380/220 |
| Dòng điện định mức (A) | 243 |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Cổng kết nối ATS | Có |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | 300 |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 30 – 32 lít/giờ |
| Thời gian chạy liên tục | 8 – 10 giờ |
| Độ ồn (7m) | 75 ± 3 dB(A) |
| Trọng lượng toàn bộ (kg) | 2.000 – 2.200 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 3500 x 1200 x 1900 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng sản xuất | Cummins |
| Model động cơ | 6BTAA5.9-G12 |
| Công suất động cơ | 150 kW |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Hệ thống nhiên liệu | Phun nhiên liệu trực tiếp |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V |
| ĐẦU PHÁT | |
| Hãng đầu phát | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte |
| Loại | Không chổi than |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN & CẢNH BÁO | |
| Bảng điều khiển | DeepSea / ComAp |
| Hiển thị đầy đủ các thông số: điện áp, dòng điện, tần số, công suất, hệ số công suất, áp suất dầu, nhiệt độ nước, mức nhiên liệu, điện áp ắc quy, số giờ vận hành. | |
| Tự động cảnh báo và dừng máy khi: quá tải, ngắn mạch, điện áp cao/thấp, tần số bất thường, áp suất dầu thấp, nhiệt độ nước cao, lỗi ắc quy. | |
| VỎ CHỐNG ỒN | |
| Vỏ chống ồn | Tiêu chuẩn công nghiệp |
| Chất liệu | Thép dày sơn tĩnh điện chống ăn mòn |
| Cách âm | Lớp mút tiêu âm + bông khoáng giảm ồn hiệu quả |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333