Máy Phát Điện Caterpillar 500KVA
Máy phát điện Caterpillar 500kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: CAT-550T
Công suất dự phòng: 550kVA – phù hợp cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Động cơ Caterpillar chính hãng, vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 500kVA
| Thương hiệu | Caterpillar (CAT) |
| Công suất liên tục | 500 KVA / 400 KW |
| Công suất dự phòng | 550 KVA / 440 KW |
| Điện áp | 380V / 400V / 415V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | Caterpillar Diesel |
| Kiểu động cơ | 4 thì, làm mát bằng nước |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | Khoảng 100 – 105 lít/giờ |
| Bình nhiên liệu | Tiêu chuẩn theo máy / Có thể nâng cấp |
| Bảng điều khiển | CAT Digital Control Panel |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 4200 x 1600 x 2300 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 5200 – 5600 kg |
| Xuất xứ | Mỹ / Lắp ráp theo tiêu chuẩn Caterpillar |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333