Máy phát điện Iveco 620KVA
Máy phát điện Iveco 620kVA 3 pha chạy dầu diesel
Model: IVG-620T
Công suất dự phòng: 682kVA – sử dụng cho công nghiệp và dân dụng;
Đặc điểm: Vỏ chống ồn đồng bộ, nhập khẩu nguyên chiếc, vận hành ổn định, tiết kiệm nhiên liệu.
Công suất định mức: 620kVA
| Công suất liên tục | 620 kVA |
| Công suất dự phòng | 682 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 1030 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 135 lít/giờ |
| Độ ồn | 68 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 4600 x 1500 x 2250 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 280 lít |
| Trọng lượng | 5000 kg |
Động cơ máy phát điện Iveco 620kVA |
|
| Model động cơ | CR16 TE2W |
| Xuất xứ | Italy |
| Hãng sản xuất động cơ | IVECO |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16.5 : 1 |
| Công suất liên tục | 496 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| Dung tích nước làm mát | 22 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 12 lít |
| Dung tích xi lanh | 15,9 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 102 x 120 mm |
Đầu phát máy phát điện Iveco 620kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Linz |
| Công suất liên tục | 620 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Iveco 620kVA 3 pha |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp | |
| Màn hình LCD trực quan, dễ vận hành và giám sát | |
| Hiển thị đầy đủ thông số điện áp, dòng điện, tần số, công suất | |
| Tích hợp chức năng bảo vệ và dừng khẩn cấp tự động | |
| Cảnh báo: quá tải, áp suất dầu thấp, nhiệt độ cao, tốc độ động cơ… | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chịu lực cao, vận hành ổn định, hạn chế rung lắc | |
| Trang bị cao su kỹ thuật giảm chấn tại các vị trí tiếp xúc | |
| Lớp mút cách âm dày, giúp giảm ồn hiệu quả khi vận hành | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế về cách âm – giảm thanh | |
| Bề mặt sơn tĩnh điện và phủ hóa chất chống oxy hóa, chống ăn mòn | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính : 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ : 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội : Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT : 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333