Máy phát điện Doosan 910kva
Máy phát điện Doosan 910kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ, phù hợp làm nguồn điện dự phòng và liên tục.
Model: Doosan 910kVA
Công suất định mức: 910kVA
Công suất dự phòng: ~1000kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Nhà máy sản xuất, khu công nghiệp, tòa nhà cao tầng, trung tâm thương mại, bệnh viện, công trình hạ tầng và các dự án quy mô lớn.
| Công suất liên tục | 910 kVA / 728 kW |
| Công suất dự phòng | 1000 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 230/400 V – 50 Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ~171 – 192 lít/giờ |
| Độ ồn | Theo cấu hình vỏ chống ồn |
| Kích thước (LxWxH) | ~5112 x 2000 x 2535 mm (vỏ chống ồn) |
| Trọng lượng | ~6749 kg (vỏ chống ồn) |
Động cơ của máy phát điện Doosan 910kVA |
|
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan (Hàn Quốc) |
| Model động cơ | DP222CC |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, tăng áp (Turbocharged) |
| Số xi lanh / Bố trí | 12 xi lanh – hình chữ “V” |
| Công suất liên tục động cơ | ~803 – 875 kW |
| Tỷ số nén | 14.6 : 1 |
Đầu phát của máy phát điện Doosan 910kVA |
|
| Hãng sản xuất | Leroy Somer / Stamford / tương đương |
| Công suất liên tục | 910 kVA |
| Cấp cách điện | Cấp H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 910kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp / Smartgen | |
| Màn hình điều khiển LCD hiển thị đầy đủ thông số vận hành | |
| Chức năng cảnh báo & bảo vệ: quá tải, áp suất dầu, nhiệt độ, tốc độ,… | |
Khung bệ & vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chắc chắn, xử lý bề mặt chống gỉ sét và oxy hóa | |
| Vỏ chống ồn tiêu chuẩn đảm bảo giảm âm khi vận hành | |
| Cao su giảm chấn cho khung bệ giảm rung lắc | |
| Bề mặt phủ hóa chất & sơn tĩnh điện bền bỉ | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333