Máy phát điện Doosan 82kva
Máy phát điện Doosan 82kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 82kVA
Công suất định mức: 82kVA
Công suất dự phòng: ~90kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, tòa nhà văn phòng, khách sạn, bệnh viện và các công trình dân dụng – công nghiệp.
| Model máy phát điện | Doosan 82kVA |
| Công suất liên tục | 75kVA (60kW) |
| Công suất dự phòng | 82kVA (66kW) |
| Động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan D1146 |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V DC |
| Bình nhiên liệu | 120 – 150 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 14 – 16 lít/giờ (75% tải) |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte (tùy chọn) |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Vỏ chống ồn | Có (tùy chọn) |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2300 x 900 x 1300 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1200 – 1350 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp theo tiêu chuẩn Doosan |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333