Máy phát điện Doosan 80kva
Máy phát điện Doosan 80kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 80kVA
Công suất định mức: 80kVA
Công suất dự phòng: ~88kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, cửa hàng, tòa nhà văn phòng, khách sạn nhỏ và các công trình dân dụng – công nghiệp vừa.
| Thương hiệu | Doosan |
| Công suất liên tục | 72 kVA / 58 kW |
| Công suất dự phòng | 80 kVA / 64 kW |
| Động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Bảng điều khiển | Deepsea / Smartgen |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 14 – 16 lít/giờ |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2300 x 950 x 1300 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1400 – 1600 kg |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333