Máy phát điện Doosan 625kva
Máy phát điện Doosan 625kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 625kVA
Công suất định mức: 625kVA
Công suất dự phòng: ~688kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, khu công nghiệp, tòa nhà cao tầng, trung tâm thương mại, bệnh viện và các công trình có nhu cầu sử dụng điện liên tục.
| Công suất liên tục | 625 kVA / 500 kW |
| Công suất dự phòng | 688 kVA / 550 kW |
| Hãng động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan DP180LB |
| Số xi lanh | 10 xi lanh, bố trí chữ V |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380/400 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V DC |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ≈ 120 – 125 lít/giờ |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Bảng điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Kiểu máy | Máy trần / Máy có vỏ chống ồn |
| Xuất xứ | Lắp ráp Việt Nam – Động cơ nhập khẩu |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333