Máy phát điện Doosan 60kva
Máy phát điện Doosan 60kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 60kVA
Công suất định mức: 60kVA
Công suất dự phòng: ~66kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, công trình xây dựng, khách sạn, nhà hàng, tòa nhà văn phòng và hệ thống điện dự phòng quy mô vừa.
| Thương hiệu | Doosan |
| Công suất liên tục | 55 kVA / 44 kW |
| Công suất dự phòng | 60 kVA / 48 kW |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Động cơ | Doosan Diesel |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | Khoảng 10 – 12 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 120 – 150 lít |
| Độ ồn (cách âm) | ≤ 75 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 2300 x 900 x 1200 mm |
| Trọng lượng | 1.200 – 1.400 kg |
| Xuất xứ động cơ | Hàn Quốc |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333