Máy phát điện Doosan 562kva
Máy phát điện Doosan 562kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 562kVA
Công suất định mức: 562kVA
Công suất dự phòng: ~620kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, khu công nghiệp, trung tâm thương mại, bệnh viện và các công trình quy mô vừa & lớn.
| Công suất liên tục | 512 kVA / 410 kW |
| Công suất dự phòng | 562 kVA / 450 kW |
| Thương hiệu động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan DP180LB |
| Số xi lanh | 10 xi lanh, bố trí chữ V |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380/400/415V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | Khoảng 105 – 110 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | Tiêu chuẩn theo vỏ chống ồn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte |
| Bộ điều khiển | Deepsea / ComAp |
| Vỏ chống ồn | Tiêu chuẩn công nghiệp, giảm âm tốt |
| Xuất xứ | Lắp ráp theo tiêu chuẩn quốc tế |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333