Máy phát điện Doosan 50kva
Máy phát điện Doosan 50kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 50kVA
Công suất định mức: 50kVA
Công suất dự phòng: ~55kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, công trình xây dựng, văn phòng, khách sạn, nhà hàng và các hệ thống điện dự phòng.
| Thương hiệu | Doosan |
| Công suất liên tục | 45 kVA / 36 kW |
| Công suất dự phòng | 50 kVA / 40 kW |
| Động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan D1146 |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Dòng điện định mức | ~76 A |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 8 – 9 lít/giờ (75% tải) |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | ~ 1800 x 750 x 1100 mm |
| Trọng lượng | ~ 900 kg |
| Xuất xứ | Hàn Quốc / Lắp ráp theo tiêu chuẩn quốc tế |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333