Máy phát điện Doosan 365kva
Máy phát điện Doosan 365kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 365kVA
Công suất định mức: 365kVA
Công suất dự phòng: ~400kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, khu công nghiệp, công trình xây dựng, tòa nhà thương mại và hệ thống điện dự phòng quy mô lớn.
| Công suất liên tục | 365 kVA / 292 kW |
| Công suất dự phòng | 400 kVA / 320 kW |
| Thương hiệu động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan DP126LB |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380/400 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Bộ điều khiển | DeepSea / SmartGen |
| Nhiên liệu sử dụng | Dầu Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | Tiêu chuẩn theo khung máy |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 65 – 70 lít/giờ |
| Kiểu khởi động | Đề điện 24V |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Xuất xứ | Lắp ráp theo tiêu chuẩn Doosan |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333