Máy phát điện Doosan 35kva
Máy phát điện Doosan 35kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan Hàn Quốc, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 35kVA
Công suất định mức: 35kVA
Công suất dự phòng: ~38kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, cửa hàng, văn phòng, công trình xây dựng, khu dân cư và các hệ thống điện dự phòng quy mô vừa.
| Model máy phát điện | Doosan 35kVA |
| Công suất liên tục | 32kVA / 26kW |
| Công suất dự phòng | 35kVA / 28kW |
| Động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Số xi lanh | 4 xi lanh, thẳng hàng |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 12V/24V |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 6 – 7 lít/giờ (75% tải) |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m (có vỏ chống ồn) |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 1800 x 800 x 1100 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 850 – 900 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp theo tiêu chuẩn Doosan |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333