Máy phát điện Doosan 325kva
Máy phát điện Doosan 325kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 325kVA
Công suất định mức: 325kVA
Công suất dự phòng: ~360kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, xưởng sản xuất, công trình xây dựng, bệnh viện, trung tâm thương mại và các hệ thống điện dự phòng quy mô vừa và lớn.
| Model máy phát điện | Doosan 325kVA |
|---|---|
| Công suất liên tục | 325 kVA / 260 kW |
| Công suất dự phòng | 358 kVA / 286 kW |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Động cơ | Doosan Diesel – Hàn Quốc |
| Model động cơ | P126TI-II |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~55 – 60 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 450 – 500 lít |
| Độ ồn (có vỏ cách âm) | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 3600 x 1400 x 2000 mm |
| Trọng lượng | ~3200 – 3500 kg |
| Hệ thống điều khiển | Deepsea / ComAp / Smartgen |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333