Máy phát điện Doosan 283kva
Máy phát điện Doosan 283kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan chính hãng, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 283kVA
Công suất định mức: 283kVA
Công suất dự phòng: ~311kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, khu công nghiệp, tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại và các công trình quy mô vừa.
| Công suất liên tục | 283 kVA / 226 kW |
| Công suất dự phòng | 311 kVA / 249 kW |
| Thương hiệu động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan DP086TA |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu động cơ | Động cơ diesel, tăng áp, làm mát bằng nước |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380V / 400V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Bộ điều khiển | Deep Sea / ComAp |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Dung tích bình nhiên liệu | 400 – 450 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | ~52 lít/giờ (75% tải) |
| Kiểu máy | Máy phát điện 3 pha, vỏ chống ồn (tùy chọn) |
| Xuất xứ | Động cơ Doosan – Hàn Quốc |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333