Máy phát điện Doosan 230kva
Máy phát điện Doosan 230kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 230kVA
Công suất định mức: 230kVA
Công suất dự phòng: ~250kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, nhà máy sản xuất, khách sạn, bệnh viện, tòa nhà văn phòng và các công trình quy mô vừa.
| Công suất liên tục | 230 kVA / 184 kW |
| Công suất dự phòng | 253 kVA / 202 kW |
| Thương hiệu động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Model động cơ | Doosan P086TI |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380/220V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu khởi động | Đề nổ bằng điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~38 – 40 lít/giờ |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer |
| Bảng điều khiển | Deep Sea / Smartgen |
| Kiểu máy | Máy trần hoặc máy có vỏ chống ồn |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333