Máy phát điện Doosan 221kva
Máy phát điện Doosan 221kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 221kVA
Công suất định mức: 221kVA
Công suất dự phòng: ~243kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng, tòa nhà văn phòng, khách sạn, bệnh viện, công trình xây dựng và hệ thống dự phòng điện công nghiệp.
| Công suất liên tục | 200 kVA / 160 kW |
| Công suất dự phòng | 221 kVA / 177 kW |
| Thương hiệu động cơ | Doosan (Hàn Quốc) |
| Model động cơ | Doosan P086TI-1 |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Kiểu làm mát | Làm mát bằng nước |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 380/220V |
| Tần số | 50Hz |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Đầu phát | Stamford / Mecc Alte / Leroy Somer (tùy chọn) |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V DC |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | ~38 – 40 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 350 – 400 lít (tùy cấu hình) |
| Kích thước (DxRxC) | ~3100 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | ~2100 – 2300 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam / Nhập khẩu nguyên chiếc |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333