Máy phát điện Doosan 20kva
Máy phát điện Doosan 20kVA chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 20kVA
Công suất: 20kVA (≈ 16kW)
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà xưởng nhỏ, văn phòng, cửa hàng, công trình xây dựng và hệ thống điện dự phòng.
| Công suất liên tục | 20 kVA / 16 kW |
| Công suất dự phòng | 22 kVA / 17.6 kW |
| Hãng sản xuất | Doosan |
| Xuất xứ động cơ | Hàn Quốc |
| Loại động cơ | Động cơ Diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 3 xi lanh |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Phương thức khởi động | Đề điện 12V |
| Dung tích bình nhiên liệu | 50 – 60 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 4 – 5 lít/giờ (75% tải) |
| Độ ồn (có vỏ cách âm) | ≤ 70 dB(A) @7m |
| Kích thước (DxRxC) | 1800 x 750 x 1100 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 650 – 750 kg |
| Bộ điều khiển | Deepsea / Smartgen |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333