Máy phát điện Doosan 15kva
Máy phát điện Doosan 15kVA chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 15kVA
Công suất: 15kVA (≈ 12kW)
Số pha: 1 pha / 3 pha (tùy cấu hình)
Điện áp: 220V / 380V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho gia đình, cửa hàng, văn phòng nhỏ, công trình dân dụng và các thiết bị điện công suất vừa.
| Hãng sản xuất | Doosan |
| Công suất liên tục | 15 kVA / 12 kW |
| Công suất dự phòng | 16.5 kVA / 13.2 kW |
| Động cơ | Doosan Diesel |
| Số xi lanh | 3 xi lanh |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Mức tiêu hao nhiên liệu (75% tải) | Khoảng 3 – 4 lít/giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 40 – 50 lít |
| Độ ồn (có vỏ chống ồn) | ≤ 68 dB(A) @ 7m |
| Kích thước (DxRxC) | Khoảng 1500 x 700 x 1000 mm |
| Trọng lượng | ~ 450 – 550 kg |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng hoặc 1000 giờ chạy |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333