Máy phát điện Doosan 13kva
Máy phát điện Doosan 13kVA chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 13kVA
Công suất: 13kVA (≈ 10.4kW)
Số pha: 1 pha
Điện áp: 220V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho hộ gia đình, cửa hàng, văn phòng, công trình xây dựng nhỏ và các nhu cầu sử dụng điện dự phòng.
| Công suất liên tục | 13 kVA |
| Công suất dự phòng | 14 kVA |
| Thương hiệu động cơ | Doosan – Hàn Quốc |
| Loại động cơ | Động cơ Diesel, 4 thì, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 3 xi lanh |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Điện áp | 220V / 380V |
| Tần số | 50 Hz |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Dòng điện định mức | 19.7 A |
| Hệ thống khởi động | Đề điện 24V |
| Tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 3.5 – 4 lít/giờ (75% tải) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 40 lít |
| Độ ồn | ≤ 75 dB(A) @7m |
| Kích thước (D x R x C) | 1600 x 750 x 1100 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 520 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam / Nhập khẩu linh kiện chính hãng |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333