Máy phát điện Doosan 1022kva
Máy phát điện Doosan 1022kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Doosan (Hàn Quốc) mạnh mẽ, nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn công nghiệp, vận hành ổn định, bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Doosan 1022kVA
Công suất định mức: 1022kVA
Công suất dự phòng: ~1125kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy sản xuất, khu công nghiệp, tòa nhà cao tầng, bệnh viện, trung tâm dữ liệu và các công trình quy mô lớn.
| Công suất liên tục | 1022 kVA |
| Công suất dự phòng | 1120 kVA |
| Số pha | 3 pha |
| Điện áp / Tần số | 400/230V – 50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1500 vòng/phút |
| Dòng điện | 1470 A |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | 225 lít/giờ |
| Độ ồn | 70 dB(A) @7m |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 5400 x 1800 x 2300 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 500 lít |
| Trọng lượng | 8200 kg |
Động cơ máy phát điện Doosan 1022kVA |
|
| Model động cơ | DP158LC |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Hãng sản xuất động cơ | Doosan |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Tỷ số nén | 16.0 : 1 |
| Công suất liên tục | 820 kW |
| Hệ thống điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| Dung tích nước làm mát | 28 lít |
| Dung tích dầu bôi trơn | 15 lít |
| Dung tích xi lanh | 15,9 lít |
| Đường kính x Hành trình piston | 130 x 150 mm |
Đầu phát máy phát điện Doosan 1022kVA |
|
| Hãng sản xuất | Stamford / Mecc Alte / Linz |
| Công suất liên tục | 1022 kVA |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Kiểu kết nối | 3 pha, 4 dây |
Bảng điều khiển máy phát điện Doosan 1022kVA |
|
| Tùy chọn bộ điều khiển: Deepsea / Datakom / ComAp | |
| Màn hình LCD hiển thị các thông số vận hành | |
| Hiển thị: điện áp, dòng điện, tần số, tốc độ động cơ | |
| Bảo vệ: quá tải, quá dòng, thấp áp, nhiệt độ cao | |
| Tích hợp chức năng dừng khẩn cấp | |
Khung bệ và vỏ chống ồn |
|
| Khung bệ thép chịu lực cao, giảm rung lắc khi vận hành | |
| Cao su giảm chấn được bố trí tại các điểm tiếp xúc | |
| Vỏ cách âm dày, giảm tiếng ồn vận hành | |
| Vỏ chống ồn đạt tiêu chuẩn quốc tế | |
| Bề mặt phủ sơn tĩnh điện chống oxy hóa | |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333