Máy phát điện Deutz 150KVA
Máy phát điện Deutz 150kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Deutz (Đức), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành bền bỉ, ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Deutz 150kVA
Công suất định mức: 150kVA
Công suất dự phòng: ~165kVA
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, xưởng sản xuất, tòa nhà văn phòng, bệnh viện, khách sạn và các công trình quy mô vừa.
Máy phát điện Deutz 150kVA là dòng máy phát điện công nghiệp chạy dầu diesel, phù hợp cho các nhà máy, công trình xây dựng, tòa nhà, bệnh viện và các hệ thống nguồn điện dự phòng cần công suất lớn. Máy sử dụng động cơ Deutz mạnh mẽ, chất lượng ổn định, tiết kiệm nhiên liệu và vận hành bền bỉ.:contentReference[oaicite:1]{index=1}
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (kVA / kW) | 150 / 120 |
| Công suất dự phòng (kVA / kW) | 165 / 132 |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Điện áp / Tần số | 400 / 230 V – 50 Hz |
| Dòng điện định mức | ≈ 216 A |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | ~ 200 – 300 (tùy cấu hình) |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ~ 35 – 42 lít/giờ |
| Độ ồn (7 m) | ~ 75 dB(A) (với vỏ chống ồn) |
| Trọng lượng (kg) | ~ 1500 – 2300 |
| Kích thước (DxRxC) | ~ 3500 x 1126 x 1700 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Deutz |
| Model động cơ | BF6M1013EC |
| Số xi lanh | 6 xi lanh thẳng hàng |
| Loại nhiên liệu | Diesel |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Điều chỉnh tốc độ | Điện tử |
| ĐẦU PHÁT | |
| Hãng đầu phát | Stamford / Mecc Alte (tùy cấu hình) |
| Loại | Không chổi than |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| BẢNG ĐIỀU KHIỂN & CẢNH BÁO | |
| Bảng điều khiển | Deepsea / ComAp (tùy chọn) |
| Hiển thị đầy đủ: điện áp, dòng điện, tần số, mức nhiên liệu, số giờ vận hành, cảnh báo quá tải, quá áp/áp thấp, nhiệt độ cao, áp suất dầu thấp. | |
| VỎ CHỐNG ỒN | |
| Vỏ chống ồn | Thép chịu lực, cách âm cao |
| Sơn phủ | Sơn tĩnh điện chống ăn mòn |
| Cách âm | Lớp mút cách âm chất lượng cao, giảm ồn hiệu quả |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333