Máy phát điện Deutz 112KVA
Máy phát điện Deutz 112kVA 3 pha chạy dầu diesel, sử dụng động cơ Deutz (Đức), nhập khẩu đồng bộ nguyên chiếc, đầy đủ CO, CQ. Máy được trang bị vỏ chống ồn tiêu chuẩn, vận hành bền bỉ, ổn định và tiết kiệm nhiên liệu.
Model: Deutz 112kVA
Công suất định mức: 112kVA (≈ 90kW)
Số pha: 3 pha
Điện áp: 400/230V
Nhiên liệu: Dầu diesel
Ứng dụng: Phù hợp cho nhà máy, xưởng sản xuất, khách sạn, bệnh viện, tòa nhà văn phòng và các công trình quy mô vừa.
Máy phát điện Deutz 112kVA là dòng máy phát điện công suất trung bình chạy dầu diesel, thích hợp cho nhà xưởng, công trình lớn, tòa nhà, trung tâm dữ liệu và các hệ thống điện dự phòng yêu cầu vận hành ổn định. Máy lắp ráp đồng bộ với động cơ Deutz chất lượng cao, đầu phát brushless không chổi than và hệ thống điều khiển hiện đại.
| TỔ MÁY | |
| Công suất liên tục (Prime) | 90 kW / 112 kVA |
| Công suất dự phòng (Standby) | 96 kW / 120 kVA |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Tần số (Hz) | 50 |
| Điện áp (V) | 400 / 230 |
| Dòng điện định mức (A) | ≈ 161 |
| Cổng kết nối ATS | Có |
| Ắc quy | 24 V – Hệ thống khởi động ắc quy |
| Dung tích bình nhiên liệu (L) | ~300 – 400 |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ~26.1 lít/giờ |
| Độ ồn (7m) | ≈ 75 – 85 dB(A) |
| Trọng lượng toàn bộ (kg) | ~1200 – 1400 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | ~2150 x 850 x 1550 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Hãng động cơ | Deutz |
| Model động cơ | BF4M1013EC G2 |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 4 xi lanh thẳng hàng |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Dung tích xi lanh (L) | ~4.5 |
| Điều chỉnh tốc độ | Cơ & Điện tử (tùy option) |
| Dung tích dầu bôi trơn (L) | ~15 – 25 |
| ĐẦU PHÁT | |
| Loại đầu phát | Không chổi than (Brushless) |
| Công suất đầu phát | 112 kVA |
| Hệ số công suất (Cosφ) | 0.8 – 1 |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Điều chỉnh điện áp | AVR Tự động |
| HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN & BẢO VỆ | |
| Bảng điều khiển | Deepsea / ComAp (tùy chọn) |
| Hiển thị đầy đủ thông số: điện áp, dòng điện, tần số, công suất, giờ vận hành. | |
| Chức năng bảo vệ: quá tải, áp suất dầu thấp, nhiệt độ cao, điện áp cao/thấp, tần số cao/thấp, ắc quy yếu. | |
| VỎ CHỐNG ỒN (TÙY CHỌN) | |
| Vỏ chống ồn | Thép dày – lớp cách âm tốt |
| Sơn phủ | Sơn tĩnh điện chống oxy hóa |
| Cách âm | Đệm mút cách âm hiệu quả |
CÔNG TY TNHH TM DV VÕ GIA
Trụ sở chính: 341 Trường Chinh, P. Đông Hưng Thuận , TP HCM
ĐT: 083. 62594902 – 0909 968 122 – 0938 595 888
Xưởng: 56/2E Nam Lân 5, Xã Bà Điểm , TP HCM
ĐT: 083.7355371 Fax: 083.7355372 Hotline: 0909.968.122 Web: www.mayphatdienvogia.com
Chi nhánh tại Đà Nẵng: Số 5 Liêm Lạc 10 , Phường Hòa Xuân , TP Đà Nẵng
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Cần Thơ: 133 Đường 3 tháng 2 , Phường Ninh Kiều , TP Cần Thơ
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333
Chi nhánh Hà Nội: Số 4 Định Công , Phường Hoàng Mai , Hà Nội
ĐT: 0909 968 122 – 0938 595 888 – 0931 530 333