Thông số kỹ thuật máy phát điện Baudouin 2000kVA
| Hãng sản xuất | Baudouin |
| Công suất liên tục | 1800 kVA / 1440 kW |
| Công suất dự phòng | 2000 kVA / 1600 kW |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện áp | 380/400/415 V |
| Số pha | 3 pha, 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | |
| Model động cơ | Baudouin 16M33G2000/5 (hoặc tương đương) |
| Loại động cơ | Diesel, 4 kỳ, tăng áp, làm mát bằng nước |
| Số xi lanh | 16 xi lanh |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Dung tích xi lanh | ~63 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% tải) | ~380 – 420 lít/giờ |
| Đầu phát | |
| Thương hiệu | Stamford / Leroy Somer / Mecc Alte |
| Kiểu đầu phát | Không chổi than, tự kích từ |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Hệ thống điều khiển | |
| Bảng điều khiển | Deepsea / SmartGen |
| Chức năng | Tự động khởi động/dừng, bảo vệ quá tải, thấp áp, cao áp, nhiệt độ cao |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước (DxRxC) | ~6000 x 2200 x 2600 mm |
| Trọng lượng | ~15.000 – 18.000 kg |
| Tùy chọn | |
| Vỏ chống ồn | Có / Không |
| Tủ ATS | Tùy chọn |
| Bình dầu rời | Theo yêu cầu |
Lưu ý: Thông số có thể thay đổi tùy theo cấu hình và nhà cung cấp.




